Mga Winch Type Gate Hoist

Kategoryang: Road And Bridge Crane

Application: Ang mga winch type gate hoist ay ginagamit upang buksan at isara ang mga gate, basurahan, at iba pang kagamitan sa pag-aangat.

Winch Type Gate Hoist

Pagpapakilala ng produkto

Nakasalalay sa mga pangangailangan sa pagpapatakbo ng mga halaman ng hydropower, ang mga hoist ay sinisingil sa pag-aayos ng daloy sa pamamagitan ng gate, paglabas ng mga pagbaha, pagbuga ng sediment, pag-aalis ng buhangin at iba pang mahahalagang gawain. Samantala, ang hoist ay maaaring makumpleto ang pag-install at pagpapanatili ng iba pang mga istruktura ng metal at trabaho ng kagamitan sa mekanikal at elektrikal. Ang mekanismo ng pag-aangat ay kasama ang motor drive, winch ng pagbabawas ng gear.

Mga Tampok

  • Ang pagpapatakbo ng mekanismo ng nakakataas na bagay ay hindi isang libreng pagbitay na timbang, ngunit ang gate na gumagalaw kasama ang puwang o umiikot sa bisagra;
  • Para sa hoister ng gate sa gumagalaw na tubig, ang laki ng pagkarga nito ay nauugnay din sa pagbabago ng presyon ng hydrodynamic dahil sa pagbubukas ng gate;
  • Lalo na para sa gate na may isang malaking span, ang kambal na nakakataas ay kinakailangan at ang kambal-angat ay dapat na i-synchronize;
  • Ang hoist ay may mataas na kapasidad sa pag-aangat, mababang bilis ng pag-aangat, at mababang antas ng pagtatrabaho. Karaniwan na hindi hihigit sa 4 m / min, ilan lamang sa mabilis na gate na maabot ang 10-14 m / min.

Mga Parameter

 
Kayang buhatinKN2*16002*40002*45002*5000
Bilis ng pag-hoistm / min1.731.753.282.5
Nakataas ang taasm / min282757127
Pag-uuri ng Pangkat
Pangunahing sukatA (m)10.44.58.3
B (m)2.5834.1344.344.95
C (m)3.24.74.54.5
D (m)4.2855.426.18.8
E (m)3.346.36.56.6
F (m)2.2024.1444.1263.95
G (m)3.13.53.54.8
H (m)1.22.22.21.9
Kabuuang timbangt54153192138
Pinagkukunan ng lakas3-phase AC 50HZ 380V

Mga Serbisyong Inaalok namin

Mga Pag-iinspeksyon ng Produkto

Magbibigay kami ng ilang libreng pagsubok at pag-uulat, kung kailangan mo ng isang ulat ng pagsubok ng third party, mangyaring ipagbigay-alam nang maaga, at ang mamimili upang bayaran ang mga nauugnay na gastos.

Pag-iimpake

Maliban kung ibigay sa ibang paraan, ang aming Kumpanya ay susunod lamang sa pinakamababang pamantayan sa pag-iimpake para sa pamamaraan ng transportasyon na napili. Ang gastos ng lahat ng mga espesyal na pag-iimpake, paglo-load o pag-brace na hiniling ng Mamimili ay babayaran ng Mamimili.

Transportasyon

Mayroon kaming propesyonal at mahusay na pangkat ng transportasyon. Transport sa tinukoy na port at ipadala sa tamang oras Maliban kung ibigay sa ibang paraan, gagamitin ng aming Kumpanya ang paghuhusga nito sa pagtukoy ng carrier at pagruruta.

Pag-install

Magbigay ng mga file ng pag-install, teknikal na data, video, pagguhit atbp Magkaroon ng isang propesyonal na pangkat ng mga inhinyero, mga inhinyero na magagamit sa serbisyo sa makinarya sa ibang bansa.

Mga serbisyo pagkatapos ng pagbebenta

Garantiyang makamit ng makina ang pamantayang panteknikal sa paggawa at mga kinakailangan sa pagganap na isinaad sa kontrata. Mayamang ekstrang bahagi at koponan ng pangunahin na pangunahing panunungkulan, pangkat ng suportang panteknikal upang makipag-usap sa oras.

Kumuha ng Isang Presyo

Gusto naming marinig ang tungkol sa iyong proyekto. Ipadala sa amin ang impormasyon at tatawagan ka namin ng 24 na oras.

Pangalan

Huling pangalan

Numero ng telepono

Mensahe

+86 13693732992

MAGHINGI NG PRICING

Pilipino
EnglishEspañolPortuguês do BrasilРусскийFrançaisDeutsch日本語한국어العربيةItalianoNederlandsΕλληνικάSvenskaPolskiไทยTürkçeहिन्दीBahasa IndonesiaBahasa MelayuTiếng Việt简体中文বাংলাفارسیاردوУкраїнськаČeštinaБеларуская моваKiswahiliDanskNorskPilipino