Aina ya Winch Hoists

Jamii: Barabara Na Daraja Crane

Maombi: Vipande vya lango la aina ya winch hutumiwa kufungua na kufunga milango, vifurushi vya takataka, na vifaa vingine vya kuinua.

Winch Type Gate Hoist

Utangulizi wa bidhaa

Kulingana na mahitaji ya uendeshaji wa mimea ya umeme wa maji, vibanda vilivyo na jukumu la kudhibiti mtiririko kupitia lango, kufungua mafuriko, kutokwa kwa mashapo, kufagia mchanga na majukumu mengine muhimu. Wakati huo huo, hoist inaweza kukamilisha usanidi na matengenezo ya miundo mingine ya chuma na kazi ya mitambo na vifaa vya umeme. Utaratibu wa kuinua uko na gari ya gari, winch ya kupunguza gia.

Vipengele

  • Uendeshaji wa njia ya kuinua sio uzani wa bure, lakini lango linalotembea kando ya yanayopangwa au inayozunguka bawaba;
  • Kwa hoister ya lango katika maji ya kusonga, saizi yake ya mzigo pia inahusiana na mabadiliko ya shinikizo la hydrodynamic kwa sababu ya ufunguzi wa lango;
  • Hasa kwa lango na urefu mkubwa, nyongeza ya kuinua pacha inahitajika na kuinua pacha lazima kulandanishwe;
  • Hoist ina uwezo wa kuinua juu, kasi ya kuinua chini, na kiwango cha chini cha kufanya kazi. Kwa ujumla sio zaidi ya 4 m / min, ni lango la haraka tu kufikia 10-14 m / min.

Vigezo

 
Kuinua uwezoKN2*16002*40002*45002*5000
Kuinuka kwa kasim / min1.731.753.282.5
Kuinua urefum / min282757127
Uainishaji wa Kikundi
Vipimo kuuA (m)10.44.58.3
B (m)2.5834.1344.344.95
Sentimita)3.24.74.54.5
D (m)4.2855.426.18.8
E (m)3.346.36.56.6
F (m)2.2024.1444.1263.95
G (m)3.13.53.54.8
H (m)1.22.22.21.9
Uzito wotet54153192138
Chanzo cha nguvuAwamu ya 3 AC 50HZ 380V

Huduma Tunazotoa

Ukaguzi wa Bidhaa

Tutatoa upimaji wa bure na kuripoti, ikiwa unahitaji ripoti ya jaribio la mtu wa tatu, tafadhali fahamisha mapema, na mnunuzi kulipa gharama husika.

Ufungashaji

Isipokuwa kutolewa vinginevyo, Kampuni yetu itazingatia tu viwango vyake vya chini vya kufunga kwa njia ya usafirishaji iliyochaguliwa. Gharama ya upakiaji, upakiaji au brashi maalum iliyoombwa na Mnunuzi italipwa na Mnunuzi.

Usafiri

Tuna timu ya usafirishaji wa kitaalam na bora. Usafirishaji hadi bandari maalum na usafirishaji kwa wakati. Isipokuwa kutolewa vinginevyo, Kampuni yetu itatumia uamuzi wake katika kuamua mbebaji na uelekezaji.

Ufungaji

Kutoa faili za usakinishaji, data ya kiufundi, video, kuchora nk. Kuwa na timu ya wataalamu wa wahandisi, wahandisi wanaopatikana kwa mashine za huduma nje ya nchi.

Huduma za baada ya kuuza

Dhamana ya mashine inaweza kufikia kiwango cha uzalishaji na mahitaji ya utendaji yaliyowekwa ndani ya mkataba. Vipuri vya tajiri na timu kuu ya utaalam, timu ya msaada wa kiufundi kuwasiliana kwa wakati.

Pata Bei

Tunatarajia kusikia kuhusu mradi wako. Tutumie habari hiyo na tutakupigia na masaa 24.

Jina la kwanza

Jina la familia

Nambari ya simu

Ujumbe

+86 13693732992

UOMBA KWA BEI

Kiswahili
EnglishEspañolPortuguês do BrasilРусскийFrançaisDeutsch日本語한국어العربيةItalianoNederlandsΕλληνικάSvenskaPolskiไทยTürkçeहिन्दीBahasa IndonesiaBahasa MelayuTiếng Việt简体中文বাংলাفارسیPilipinoاردوУкраїнськаČeštinaБеларуская моваDanskNorskKiswahili